Curaflu Nighttime Hộp 30 Gói – Làm Giảm Triệu Chứng Của Dị Ứng

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần:  Paracetamol 650mg, Diphenhydramin hydroclorid 25mg, Phenylephrin HCl 10mg
  • Công dụng: Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của dị ứng theo mùa và các dạng dị ứng ở đường hô hấp trên kèm sốt,…
  • Quy cách: Hộp 30 gói x 2g
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-29994-18

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Mã: A334922 Danh mục:
Thương Hiệu:việt nam
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh