Hỗn dịch uỗng Axofen 30mg/5ml – Chống dị ứng, mề đay, ngứa ngáy

140,000 

  • THÀNH PHẦN: Fexofenadin hydroclorid 30mg/5ml
  • CÔNG DỤNG: Hỗn dịch uỗng Axofen 30mg/5ml điều trị viêm mũi dị ứng, mề đay, ngứa ngáy
  • XUẤT XỨ: Băng la đét
  • NHÀ SẢN XUẤT: Aristopharma., Ltd
  • THƯƠNG HIỆU: Aristopharma
  • SĐK: VN-18997-15
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 50 ml hỗn dịch uống

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Thương Hiệu:Aristopharma
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh