Mypara 500mg Hộp 100 Viên – Điều Trị Sốt Nhẹ Đến Vừa

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol…………………………….500 mg
  • Công dụng: Hỗ trợ điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa,…
  • Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-21006-14

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Thương Hiệu:việt nam
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh