Mypara 650 Hộp 100 Viên – Điều Trị Đau Xương , Đau Cơ Nhẹ

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol……………………………………….650 mg
  • Công dụng: Hỗ trợ điều trị các chứng đau xương, đau cơ có cường độ thấp,…
  • Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-29999-18

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Mã: A434898 Danh mục: ,
Thương Hiệu:việt nam
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh