Mypara Extra Hộp 80 Viên – Hỗ Trợ Điều Trị Giảm Đau

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol 500mg , Codeinphosphat 30mg
  • Công dụng: Hỗ trợ điều trị các cơn đau trung bình hoặc nặng ở người lớn một cách nhanh chóng và hiệu quả,…
  • Quy cách: Hộp 20 vỉ x 4 viên sủi
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-19134-13

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Mã: A134900 Danh mục: ,
Thương Hiệu:việt nam
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh