Mypara Flu Day Hộp 100 Viên – Điều Trị Cảm Cúm Hiệu

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol 500mg; Phenylephrin HCl 10mg; Dextromethorphan HBr 15mg; Guaifenesin 200mg
  • Công dụng: Hỗ trợ làm giảm các triệu chứng trong cảm lạnh và cảm cúm,…
  • Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-19135-13

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Mã: A934915 Danh mục:
Thương Hiệu:việt nam
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh