A T Ibuprofen Chai 60ml – Syro Hạ Sốt Trẻ Em

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Ibuprofen 100mg/5ml
  • Công dụng: Hạ sốt ở trẻ em, giảm đau trong các trường hợp như đau răng hoặc đau do nhổ răng, đau đầu,…
  • Quy cách: Chai 60ml
  • Nhà sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm An Thiên
  • Xuất xứ: Việt Nam

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Thương Hiệu:An Thiên Pharma
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh