Aspirin 81 Hộp 200 Viên – Giảm Nguy Cơ Nhồi Máu Cơ Tim

195,000 

  • Thành phần: Acid acetylsalicylic 81mg
  • Công dụng: Phòng ngừa nguyên phát và dự phòng thứ phát nhồi máu cơ tim, đột quỵ,…
  • Quy cách: Hộp 20 vỉ x 10 viên 
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Nhà sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Thương Hiệu:Agimexpharm
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh