Mypara Cold Hộp 12 Gói – Điều Trị Đau Nhức , Cảm Sốt Ở Trẻ

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol , Acid ascorbic , Chlorpheniramin maleat ,…
  • Công dụng:  Điều trị các triệu chứng đau nhức, cảm sốt, số mũi ở trẻ em ,…
  • Quy cách: Hộp 12 gói x 2g
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-21007-14

Tình Trạng: Còn Hàng


Không bán hàng giả , hàng kém chất lương
Không nhập sản phẩm ko rõ nguồn gốc,xuất xứ
Không cạnh tranh về giá , chỉ bán hàng chính hãng
Luôn quan tâm đến chất lượng từng sản phẩm
Luôn hướng tới thuocthat - gia trị thật
Hotline tư vấn miễn phí: 1900.3297 - 0979.103.103
Mã: A634883 Danh mục:
Thương Hiệu:việt nam

Mypara Cold Hộp 12 Gói – Điều Trị Đau Nhức , Cảm Sốt Ở Trẻ

Như mọi người đã biết S.P.M được biết đến là 1 trong những nhà cung cấp những sản phẩm cho sức khỏe tại Việt Nam đạt tiêu chuẩn GMP – WHO , 1 trong số đó phải kể đến dòng sản phẩm Mypara Cold Hộp 12 Gói với công dụng hỗ trợ điều trị các triệu chứng đau nhức, cảm sốt, số mũi ở trẻ em,… Vậy để tìm hiểu kĩ hơn về thành phần của sản phẩm như nào, công dụng ra sao, sử dụng làm sao để hiệu quả, giá tiền bao nhiêu thì mời quý khách tham khảo bài viết dưới đây

Thành Phần Mypara Cold Hộp 12 Gói:

Mỗi gói thuốc chứa:

Hoạt chất:

  • Paracetamol………………………… 150,00 mg
  • Acid ascorbic………………………… 60,00 mg
  • Chlorpheniramin maleat……………….. 1,00 mg

Tá dược vừa đủ cho 1 gói.
(Kollidon 30, Kollidon CL, Lactose, Avicel, Magnesi stearat, Talc, Mùi cam Orange flavor A24, Mùi cam Orange flavor A25, Màu vàng Sunset yellow, Aspartam, Ethanol 96%, Nước tinh khiết).

Mypara Cold Hộp 12 Gói

Công Dụng Mypara Cold Hộp 12 Gói:

  • Điều trị các triệu chứng đau nhức, cảm sốt, số mũi ở trẻ em

Hướng Dẫn Sử Dụng Mypara Cold Hộp 12 Gói:

Cách sử dụng

  • Thuốc Mypara cold được chỉ định dùng theo đường uống.

Đối tượng sử dụng

  • Bệnh nhân có chỉ định của bác sĩ hoặc có nhu cầu.

Liều Dùng Mypara Cold Hộp 12 Gói:

Hòa tan 1 gói vào lượng nước vừa phải

Khoảng cách giữa các liều uống ít nhất 4 giờ.

  • Trẻ em từ 8 – 12 tuổi: Mỗi lần uống 2 gói, 3 – 4 lần/24 giờ
  • Trẻ em từ 6 – 8 tuổi: Mỗi lần uống 2 gói, 2 – 3 lần/24 giờ
  • Trẻ em từ 4 – 6 tuổi: Mỗi lần uống 1 gói, 3 – 4 lần/24 giờ
  • Trẻ em từ 2 – 4 tuổi: Mỗi lần uống 1 gói, 2 – 3 lần/24 giờ

chứng nhận

Chống chỉ định

  • Người có nguy cơ glaucoma khép góc, nguy cơ bí tiểu, liên quan tới các rối loạn niệu đạo, tuyến tiền liệt vì trong thành phần có Chlorpheniramin maleat.
  • Các trường hợp thiếu hụt Glucose-6-phosphat dehydrogenase, suy chức năng gan, có tiền sử sỏi thận, rối loạn chuyển hóa oxalate.
  • Người bệnh nhiều lần thiếu máu, tiền sử có bệnh tim, phổi, gan, thận.

Bảo Quản:

  • Để nơi khô ráo, thoáng mát.
  • Tránh nhiệt độ cao và ánh nắng trực tiếp.

Chú Ý:

  • Không sử dụng cho người mẫn cảm với các thành phầm của thuốc.
  • Để xa tầm tay trẻ em.

GMP là gì?

GMP là gì? GMP là viết tắt của Good Manufacturing Practices được hiểu là tiêu chuẩn thực hành sản xuất tốt: Là hệ thống quy định chung hoặc những hướng dẫn đảm bảo nhà sản xuất luôn làm ra sản phẩm đạt chất lượng đăng ký và an toàn cho người sử dụng.

GMP là một tiêu chuẩn cơ bản, là điều kiện để phát triển hệ thống quản lý an toàn thực phẩm ISO 22000. Tại Việt Nam năm 2004, Bộ Y tế ban hành Quyết định số 3886/2004/QĐ-BYT Triển khai áp dụng nguyên tắc, tiêu chuẩn “Thực hành tốt sản xuất thuốc”  đối với thuốc tân dược đến hết năm 2010 tất cả các doanh nghiệp sản xuất thuốc dùng ngoài và thuốc dược liệu phải đạt GMP-WHO.

GMP LÀ GÌ

Những lý do bạn nên mua hàng tại Thuocthat.com

Chúng Tôi Cam kết đem đến những sản phẩm tốt nhất cho quý khách hàng , Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng

Đội Ngũ Nhân Viên nhiều năm kinh nghiệm được đào tạo bài bản sẽ giúp quý khách giải đạp những thắc mắc và hỗ trợ những chính sách cho quý khách trong quá trình mua hàng

Chính Sách Giao Hàng Nhanh , được kiểm tra hàng trước khi thanh toán

Hiện Chúng Tôi có mặt trên các sàn thương mại lớn như shopee , Lazada , Tiki

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.)

Mua hàng trực tiếp tại:

· CS1: nhà thuốc – 176 Phùng Hưng – Hà Đông – Hà Nội

· CS2: Số 80B, Nguyễn Công Trứ, Hà Đông, Hà Nội ( Kho Của Nhà Thuốc )

Thuocthat.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website.

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của thuocthat.com và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi hãy gọi ngay Hotline: 0979.103.103 hoặc sdt: 19003297 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Thuocthat.com luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của bên thuocthat.com chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Đánh giá Mypara Cold Hộp 12 Gói – Điều Trị Đau Nhức , Cảm Sốt Ở Trẻ
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Mypara Cold Hộp 12 Gói – Điều Trị Đau Nhức , Cảm Sốt Ở Trẻ
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào

Mypara Cold Hộp 12 Gói – Điều Trị Đau Nhức , Cảm Sốt Ở Trẻ

Giá: Liên Hệ

Tình Trạng: Còn Hàng


DƯỢC SĨ VŨ VĂN SƠN

Dược sĩ Vũ Văn Sơn tốt nghiệp tại trường Đại học Dược, hiện tại anh là người sáng lập hệ thống phân phối thuocthat.com, Dược sĩ Sơnnhiều năm kinh nghiệm làm việc tại vị trí Trình dược viên tại các hãng dược phẩm lớn trong nước. Trong quá trình công tác và làm việc, anh đã tích lũy được rất nhiều kinh nghiệm cũng như kiến thức vàng trong cuộc sống về dược phẩm, thực phẩm chức năng, mỹ phẩm thấu hiểu được nhu cầu của bác sĩ cũng như bệnh nhân anh đã thành lập hệ thống phân phối thuocthat.com nhằm đưa tới cái nhìn tổng quan về ngành dược trong nước hiện nayVới mong muốn đưa tới tận tay khách hàng những sản phẩm tốt nhất, chất lượng nhất vì khách hàng xứng đáng được nhận .

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: chúng tôi cung cấp cho bạn thông tin hiện tại và phù hợp nhất. vì thuốc tương tác và có các tác dụngkhác nhau ở mỗi người khác nhau, chúng tôi không thể đảm bảo rằng thông tin này bao gồm tất cả các tương tác có thể sảy ra. Các thông tin về thuốc trên cho mục đích tham khảo, tra cứu và không dành cho tư vấn y tế, chẩn đoán hoặc điều trị ,Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân thủ theo hướng dẫn của Bác sĩ Chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất cứ hậu quả nào xảy ra do tự ý dùng thuốc dựa theo các thông tin trên

Gọi Điện Thoại Zalo Facebook