Mypara Plus Hộp 100 Viên – Giảm Đau , Hạ Sốt

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol ……500mg , Cafein…………65mg
  • Công dụng: Hỗ trợ làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu,…
  • Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-21731-14

Tình Trạng: Còn Hàng


Không bán hàng giả , hàng kém chất lương
Không nhập sản phẩm ko rõ nguồn gốc,xuất xứ
Không cạnh tranh về giá , chỉ bán hàng chính hãng
Luôn quan tâm đến chất lượng từng sản phẩm
Luôn hướng tới thuocthat - gia trị thật
Hotline tư vấn: 0979.103.103
Mã sản phẩm: A734896 Danh mục:
Thương Hiệu:việt nam

Mypara Plus Hộp 100 Viên – Giảm Đau Nhanh Chóng , Hiệu Quả

Như mọi người đã biết S.P.M được biết đến là 1 trong những nhà cung cấp những sản phẩm cho sức khỏe tại Việt Nam đạt tiêu chuẩn GMP – WHO , 1 trong số đó phải kể đến dòng sản phẩm Mypara Plus Hộp 100 Viên với công dụng hỗ trợ làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu,… Vậy để tìm hiểu kĩ hơn về thành phần của sản phẩm như nào, công dụng ra sao, sử dụng làm sao để hiệu quả, giá tiền bao nhiêu thì mời quý khách tham khảo bài viết dưới đây

Thành Phần Mypara Plus Hộp 100 Viên:

  • Paracetamol ……500mg
  • Cafein…………65mg

Tá dược vừa đủ 1 viên.

Mypara Plus Hộp 100 Viên

Công Dụng Mypara Plus Hộp 100 Viên:

  • Paracetamol:(acetaminophen) là hoạt chất giúp giảm đau và hạ sốt và được sử dụng để điều trị các triệu chứng như đau đầu, đau cơ, đau khớp, đau lưng, đau răng, cảm sốt… Thuốc có tác dụng giảm đau ở người bị viêm khớp nhẹ
  • Cafein: tác động lên các cơ quan thụ cảm, làm giảm mệt mỏi và tăng sự thoải mái. Vì vậy, caffein luôn được sử dụng để chống buồn ngủ

Chỉ Định Mypara Plus Hộp 100 Viên:

  • Làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm.
  • Hạ sốt nhanh.

đau rát họng

Liều Dùng Mypara Plus Hộp 100 Viên:

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: ngày uống 1 đến 4 lần, mỗi lần uống 1 hoặc 2 viên.
  • Không dùng quá 8 viên/ ngày.
  • Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống là 4 giờ.
  • Hoặc theo chỉ dẫn của Thầy thuốc.

Bảo Quản:

  • Để nơi khô ráo, thoáng mát.
  • Tránh nhiệt độ cao và ánh nắng trực tiếp.

Chú Ý:

  • Không sử dụng cho người mẫn cảm với các thành phầm của thuốc.
  • Để xa tầm tay trẻ em.

GMP là gì?

GMP là gì? GMP là viết tắt của Good Manufacturing Practices được hiểu là tiêu chuẩn thực hành sản xuất tốt: Là hệ thống quy định chung hoặc những hướng dẫn đảm bảo nhà sản xuất luôn làm ra sản phẩm đạt chất lượng đăng ký và an toàn cho người sử dụng.

GMP là một tiêu chuẩn cơ bản, là điều kiện để phát triển hệ thống quản lý an toàn thực phẩm ISO 22000. Tại Việt Nam năm 2004, Bộ Y tế ban hành Quyết định số 3886/2004/QĐ-BYT Triển khai áp dụng nguyên tắc, tiêu chuẩn “Thực hành tốt sản xuất thuốc”  đối với thuốc tân dược đến hết năm 2010 tất cả các doanh nghiệp sản xuất thuốc dùng ngoài và thuốc dược liệu phải đạt GMP-WHO.

GMP LÀ GÌ

Những lý do bạn nên mua hàng tại Thuocthat.com

Chúng Tôi Cam kết đem đến những sản phẩm tốt nhất cho quý khách hàng , Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng

Đội Ngũ Nhân Viên nhiều năm kinh nghiệm được đào tạo bài bản sẽ giúp quý khách giải đạp những thắc mắc và hỗ trợ những chính sách cho quý khách trong quá trình mua hàng

Chính Sách Giao Hàng Nhanh , được kiểm tra hàng trước khi thanh toán

Hiện Chúng Tôi có mặt trên các sàn thương mại lớn như shopee , Lazada , Tiki

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.)

Mua hàng trực tiếp tại:

· CS1: nhà thuốc – 176 Phùng Hưng – Hà Đông – Hà Nội

· CS2: Số 80B, Nguyễn Công Trứ, Hà Đông, Hà Nội ( Kho Của Nhà Thuốc )

Thuocthat.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website.

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của thuocthat.com và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi hãy gọi ngay Hotline: 0979.103.103 hoặc sdt: 1900.63.62.26 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Thuocthat.com luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của bên thuocthat.com chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Đánh giá Mypara Plus Hộp 100 Viên – Giảm Đau , Hạ Sốt
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Mypara Plus Hộp 100 Viên – Giảm Đau , Hạ Sốt
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào

Mypara Plus Hộp 100 Viên – Giảm Đau , Hạ Sốt

Giá: Liên Hệ

Tình Trạng: Còn Hàng


DƯỢC SĨ VŨ VĂN SƠN

Dược sĩ Vũ Văn Sơn tốt nghiệp tại trường Đại học Dược, hiện tại anh là người sáng lập hệ thống phân phối thuocthat.com, Dược sĩ Sơnnhiều năm kinh nghiệm làm việc tại vị trí Trình dược viên tại các hãng dược phẩm lớn trong nước. Trong quá trình công tác và làm việc, anh đã tích lũy được rất nhiều kinh nghiệm cũng như kiến thức vàng trong cuộc sống về dược phẩm, thực phẩm chức năng, mỹ phẩm thấu hiểu được nhu cầu của bác sĩ cũng như bệnh nhân anh đã thành lập hệ thống phân phối thuocthat.com nhằm đưa tới cái nhìn tổng quan về ngành dược trong nước hiện nayVới mong muốn đưa tới tận tay khách hàng những sản phẩm tốt nhất, chất lượng nhất vì khách hàng xứng đáng được nhận .

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: chúng tôi cung cấp cho bạn thông tin hiện tại và phù hợp nhất. vì thuốc tương tác và có các tác dụngkhác nhau ở mỗi người khác nhau, chúng tôi không thể đảm bảo rằng thông tin này bao gồm tất cả các tương tác có thể sảy ra. Các thông tin về thuốc trên cho mục đích tham khảo, tra cứu và không dành cho tư vấn y tế, chẩn đoán hoặc điều trị ,Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân thủ theo hướng dẫn của Bác sĩ Chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất cứ hậu quả nào xảy ra do tự ý dùng thuốc dựa theo các thông tin trên

Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh