Para OPC 325mg – Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt – Hộp 12 gói

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần :  Paracetamol………325mg,…
  • Công dụng:  Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt. Dùng trong các trường hợp: nhức đầu, nhức răng, đau sau tiêm ngừa, đau nhức cơ bắp, đau do viêm khớp, hạ sốt.
  •  Dạng Sản Phẩm:  Gói

Tình Trạng: Còn Hàng


Không bán hàng giả , hàng kém chất lương
Không nhập sản phẩm ko rõ nguồn gốc,xuất xứ
Không cạnh tranh về giá , chỉ bán hàng chính hãng
Luôn quan tâm đến chất lượng từng sản phẩm
Luôn hướng tới thuocthat - gia trị thật
Hotline tư vấn miễn phí: 1900.3297 - 0979.103.103
Mã: A928917 Danh mục:

Thành phần có trong Para OPC 325mg:

  • – Thành phần hoạt chất:
  • Paracetamol………………………………………325mg
  • – Thành phần tá dược:
  • Natri saccarin, aspartam, mannitol, acid citric khan, natri carbonat khan, bột hương cam, povidon, docusat natri, màu vàng sunset.
Para OPC 325mg
Para OPC 325mg

Hướng dẫn sử dụng Para OPC 325mg:

  • Liều khuyến cáo là 10 – 15 mg/kg để quy ra liều tham khảo theo tuổi, liều tối đa là 60mg/kg/ngày.
  • Trẻ em từ 8 – 10 tuổi: uống 1 gói/ lần.
  • Trẻ em từ 10 – 12 tuổi: uống 1,5 gói/ lần.
  • Trẻ em từ 12 – 16 tuổi: uống 1,5 – 2 gói/ lần.
  • Trẻ em từ 16 – 18 tuổi: uống 2 – 3 gói/ lần.
  • Người lớn: uống 2 -3 gói/ lần.
  • Hoặc uống theo chỉ dẫn của bác sĩ.
  • Các liều có thể nhắc lại sau 4 – 6 giờ nếu cần, tối đa 4 liều/ 24 giờ.
  • Suy thận: Ở trẻ em, Clcr < 10 ml/phút, cho cách nhau 8 giờ/lần. Người lớn, Clcr 10-50 ml/phút, cho cách nhau 6 giờ/lần. Clcr < 10 ml/phút, cho cách nhau 8 giờ/lần.
  • Suy gan: dùng thận trọng, dùng liều thấp. Tránh dùng kéo dài.
  • Cách dùng: Đổ gói thuốc vào cốc, sau đó thêm nước. Khuấy đều trước khi uống. Nếu triệu chứng xảy ra dai dẳng quá 5 ngày, hoặc còn sốt quá 3 ngày, hoặc thuốc chưa đủ hiệu quả, hoặc thấy xuất hiện các triệu chứng khác. Khi
  • có các biểu hiện trên không tiếp tục điều trị mà phải hỏi ý kiến Bác sĩ của bạn.
  • Không dùng paracetamol để tự điều trị sốt cao (trên 39,5oC), sốt kéo dài trên 3 ngày, hoặc sốt tái phát, trừ khi do thầy thuốc hướng dẫn, vì sốt như vậy có thể là dấu hiệu của một bệnh nặng cần được thầy thuốc chẩn đoán nhanh chóng.

Chỉ định Para OPC 325mg:

  • Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt. Dùng trong các trường hợp: nhức đầu, nhức răng, đau sau tiêm ngừa, đau nhức cơ bắp, đau do viêm khớp, hạ sốt.

Chống chỉ định Para OPC 325mg:

  • Bệnh nhân quá mẫn cảm với paracetamol hoặc với bất kỳ thành phần nào của thuốc. Suy gan nặng.
Para OPC 325mg
Para OPC 325mg

Những lý do bạn nên mua hàng tại Thuocthat.com

  • Chúng Tôi Cam kết đem đến những sản phẩm tốt nhất cho quý khách hàng , Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng.
  • Đội Ngũ Nhân Viên nhiều năm kinh nghiệm được đào tạo bài bản  sẽ giúp quý khách giải đạp những thắc mắc và hỗ trợ những chính sách cho quý khách trong quá trình mua hàng
  • Chính Sách Giao Hàng Nhanh , được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
  • Hiện Chúng Tôi có mặt trên các sàn thương mại lớn như shopee , Lazada , Tiki

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.)

Mua hàng trực tiếp

Thuocthat.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website.

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của thuocthat.com và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0979.103.1031900636226 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Thuocthat.com luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử

Đánh giá Para OPC 325mg – Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt – Hộp 12 gói
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Para OPC 325mg – Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt – Hộp 12 gói
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào

Para OPC 325mg – Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt – Hộp 12 gói

Giá: Liên Hệ

Tình Trạng: Còn Hàng


DƯỢC SĨ VŨ VĂN SƠN

Dược sĩ Vũ Văn Sơn tốt nghiệp tại trường Đại học Dược, hiện tại anh là người sáng lập hệ thống phân phối thuocthat.com, Dược sĩ Sơnnhiều năm kinh nghiệm làm việc tại vị trí Trình dược viên tại các hãng dược phẩm lớn trong nước. Trong quá trình công tác và làm việc, anh đã tích lũy được rất nhiều kinh nghiệm cũng như kiến thức vàng trong cuộc sống về dược phẩm, thực phẩm chức năng, mỹ phẩm thấu hiểu được nhu cầu của bác sĩ cũng như bệnh nhân anh đã thành lập hệ thống phân phối thuocthat.com nhằm đưa tới cái nhìn tổng quan về ngành dược trong nước hiện nayVới mong muốn đưa tới tận tay khách hàng những sản phẩm tốt nhất, chất lượng nhất vì khách hàng xứng đáng được nhận .

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: chúng tôi cung cấp cho bạn thông tin hiện tại và phù hợp nhất. vì thuốc tương tác và có các tác dụngkhác nhau ở mỗi người khác nhau, chúng tôi không thể đảm bảo rằng thông tin này bao gồm tất cả các tương tác có thể sảy ra. Các thông tin về thuốc trên cho mục đích tham khảo, tra cứu và không dành cho tư vấn y tế, chẩn đoán hoặc điều trị ,Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân thủ theo hướng dẫn của Bác sĩ Chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất cứ hậu quả nào xảy ra do tự ý dùng thuốc dựa theo các thông tin trên

Gọi Điện Thoại Zalo Facebook