Sara for children 60ml – Giảm đau hạ sốt

30,000 

  • THÀNH PHẦN: Paracetamol ………….250mg
  • CÔNG DỤNG: Hạ sốt. Giảm đau do: chích ngừa, cảm cúm, mọc răng, nhức đầu, cắt Amiđan.
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Chai 60ml
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty TNHH Thai Nakorn Patana Việt Nam

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Thương Hiệu:Thai Nakorn Patana
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh