Thuốc polebufen for children 120ml – Giảm đau, hạ sốt

120,000 

  • THÀNH PHẦN: Ibuprofen 2400mg tương ứng với 100mg/5ml hỗn dịch uống
  • CÔNG DỤNG: Giảm đau, hạ sốt
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 120ml
  • XUẤT XỨ: Tây Ban Nha
  • NHÀ SẢN XUẤT: Medana Pharma
  • THƯƠNG HIỆU: Medana
  • DN NHẬP KHẨU: Công ty cổ phần dược phẩm TW CPC1

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Thương Hiệu:Medana
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh