ULTRACET TAB – GIẢM CƠN ĐAU TRUNG BÌNH, NẶNG

Giá: Liên Hệ

  • THÀNH PHẦN: Tramadol HCl có hàm lượng 37.5 mg; Paracetamol có hàm lượng 325 mg.
  • CÔNG DỤNG: Giảm đau trung bình,nặng
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 3 vỉ x 10 viên nén
  • XUẤT XỨ: Hàn Quốc
  • NHÀ SẢN XUẤT: Thuốc Ultracet được sản xuất bởi Janssen Korea., Ltd – Hàn Quốc.

 

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh