Mypara Plus Hộp 100 Viên – Giảm Đau , Hạ Sốt

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol ……500mg , Cafein…………65mg
  • Công dụng: Hỗ trợ làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu,…
  • Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-21731-14

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Mã: A734896 Danh mục: ,
Thương Hiệu:việt nam
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh