Paracetamol A.T 250 Hộp 30 Gói – Giảm Đau Hạ Sốt

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol 250mg
  • Công dụng: Hỗ trợ làm giảm thân nhiệt ở người bệnh nhưng không làm giảm thân nhiệt ở người bình thường,…
  • Quy cách đóng gói: Hộp 30 gói x 3g
  • SDK: VD-25660-16
  • Nhà sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm AN THIÊN
  • Xuất xứ: Việt Nam

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Thương Hiệu:An Thiên Pharma
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh