Thuốc Colergis 60 ml(siro) – Điều trị dị ứng, hen phế quản mạn, một số bệnh về da

55,000 

  • THÀNH PHẦN: Mỗi 5 ml siro chứa: Betamethasone 0,25 mg và  Dexchlorpheniramin maleat 2 mg
  • CÔNG DỤNG: Colergis điều trị dị ứng, hen phế quản mạn, một số bệnh về da
  • XUẤT XỨ: Indonesia
  • NHÀ SẢN XUẤT: PT. Ferron par pharmaceuticals
  • NHÀ PHÂN PHỐI: Công ty cổ phần dược thiết bị y tế Đà Nẵng
  • THƯƠNG HIỆU: Ferron par Pharm
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 60 ml siro

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Thương Hiệu:Ferron Par Pharm
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh