Thuốc Doalgis syrup 60ml – Chống viêm dị ứng cho cả người lớn và trẻ em

75,000 

  • THÀNH PHẦN: Betamethason (0,25 mg). Dexchlorpheniramin maleat (2 mg).
  • CÔNG DỤNG: Chống dị ứng khi cần đến liệu pháp corticoid, viêm phế quản dị ứng, viêm mũi dị ứng. Viêm da dị ứng, viêm da thần kinh, viêm da tiếp xúc, mề đay.
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 60ml
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây – VIỆT NAM

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng liên hệ nhà thuốc hoặc để lại số điện thoại cần tư vấn tại mục liên hệ

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh