Thuốc polebufen for children 120ml – Giảm đau, hạ sốt

120,000 

  • THÀNH PHẦN: Ibuprofen 2400mg tương ứng với 100mg/5ml hỗn dịch uống
  • CÔNG DỤNG: Giảm đau, hạ sốt
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 120ml
  • XUẤT XỨ: Tây Ban Nha
  • NHÀ SẢN XUẤT: Medana Pharma
  • THƯƠNG HIỆU: Medana
  • DN NHẬP KHẨU: Công ty cổ phần dược phẩm TW CPC1

Tình Trạng: Còn Hàng


Không bán hàng giả , hàng kém chất lương
Không nhập sản phẩm ko rõ nguồn gốc,xuất xứ
Không cạnh tranh về giá , chỉ bán hàng chính hãng
Luôn quan tâm đến chất lượng từng sản phẩm
Luôn hướng tới thuocthat - gia trị thật
Hotline tư vấn: 0979.103.103
Mã sản phẩm: A7491 Danh mục: ,
Thương Hiệu:Medana

Thuocthat.com xin giới thiệu đến các bạn Thuốc polebufen for children có tác dụng giảm đau, hạ sốt. Ngoài ra, các bạn có thể tham khảo thêm một số Thuốc giảm đau, hạ sốt, chống viêm khác

Thuốc polebufen for children
Thuốc polebufen for children

THÀNH PHẦN: Thuốc polebufen for children

  • Ibuprofen 2400mg tương ứng với 100mg/5ml hỗn dịch uống

CÔNG DỤNG – CHỈ ĐỊNH: Thuốc polebufen for children

Thuốc polebufen được chỉ định trong những trường hợp sau:

  •  Sốt do các nguyên nhân khác nhau (bao gồm cả sốt virus và phản ứng sau khi tiêm vaccin)
  • Đau từ vừa đến nặng do các nguyên nhân khác nhau: đau đầu, đau cơ, khớp, xương và đau do tổn thương hệ vận động (là giảm cử động, bong gân); đau do tổn thương mô mềm, đau sau phẫu thuật; đau đầu, đau sau khi nhổ răng, đau do mọc răng; đau tai do viêm tai

CÁCH DÙNG – LIỀU DÙNG:

  •  Trẻ em 3 – 6 tháng tuổi (5 kg đến 7,6 kg): 2,5 ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 150 mg ibuprofen mỗi ngày)
  • Trẻ em từ 6 – 12 tháng tuổi (7,7 kg đến 9 kg): 2,5 ml mỗi lần, 3 – 4 lần mỗi ngày (tương đương 150 – 200 mg ibuprofen mỗi ngày)
  • Trẻ em từ 1 – 3 tuổi (10 kg đến 15 kg): 5 ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 300mg ibuprofen mỗi ngày)
  • Trẻ em từ 4 – 6 tuổi (16 kg đến 20 kg): 7,5 ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 450 mg ibuprofen mỗi ngày)
  • Trẻ em từ 7 – 9 tuổi (21 kg đến 29 kg): 10 ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 600 mg ibuprofen mỗi ngày)
  • Trẻ em từ 10 – 12 tuổi (30 kg đến 40 kg): 15ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 900 mg ibuprofen mỗi ngày)

CHỐNG CHỈ ĐỊNH:

Thuốc Polebufen chống chỉ định với các trường hợp sau:

  • Mẫn cảm với ibuprofen
  • Loét dạ dày tá tràng tiến triển
  • Quá mẫn với aspirin hay với các thuốc kháng viêm không steroid khác (hen, viêm mũi, nổi mề đay sau khi dùng aspirin)
  • Bệnh nhân bị hen hay bị co thắt phế quản, rối loạn chảy máu, bệnh tim mạch, tiền sử loét dạ dày, tá tràng, suy gan hoặc suy thận.
  • Người bệnh bị suy tim sung huyết, bị giảm khối lượng tuần hoàn do thuốc lợi tiểu.
  • Người bệnh bị bệnh tạo keo
  • Ba tháng cuối thai kỳ

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG:

  • Liều có thể nhắc lại mỗi 6 – 8 giờ, với khoảng cách tối thiểu giữa các liều kế tiếp là 4 giờ Không dùng thuốc liên tục trong 3 ngày mà không có tư vấn của bác sĩ Trẻ em dưới 6 tháng tuổi nên dùng thuốc theo chỉ dẫn của bác sĩ Sau khi mở lọ thuốc chỉ được dùng trong vòng 6 tháng

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI:

  • Lọ 120ml hỗn dịch uống

XUẤT XỨ:

  • Poland (Tây Ban Nha)

NHÀ SẢN XUẤT:

  • Medana Pharma

Thương hiệu:

  • Medana

DN nhập khẩu:

  • Công ty cổ phần dược phẩm TW CPC1
 

Trên Đây Là Bài Biết Thông Tin Về Sản Phẩm Thuốc polebufen for children

(Chú ý:  mọi thông tin về liều dùng chỉ mang tính chất tham khảo, nên tham khảo ý kiến của bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi dùng)

Mua hàng trực tiếp tại:

Thuocthat.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của thuocthat.com và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0979.103.103 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Thuocthat.com luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của bên thuocthat.com chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Đánh giá Thuốc polebufen for children 120ml – Giảm đau, hạ sốt
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc polebufen for children 120ml – Giảm đau, hạ sốt
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào

Thuốc polebufen for children 120ml – Giảm đau, hạ sốt

120,000 

Tình Trạng: Còn Hàng


DƯỢC SĨ VŨ VĂN SƠN

Dược sĩ Vũ Văn Sơn tốt nghiệp tại trường Đại học Dược, hiện tại anh là người sáng lập hệ thống phân phối thuocthat.com, Dược sĩ Sơnnhiều năm kinh nghiệm làm việc tại vị trí Trình dược viên tại các hãng dược phẩm lớn trong nước. Trong quá trình công tác và làm việc, anh đã tích lũy được rất nhiều kinh nghiệm cũng như kiến thức vàng trong cuộc sống về dược phẩm, thực phẩm chức năng, mỹ phẩm thấu hiểu được nhu cầu của bác sĩ cũng như bệnh nhân anh đã thành lập hệ thống phân phối thuocthat.com nhằm đưa tới cái nhìn tổng quan về ngành dược trong nước hiện nayVới mong muốn đưa tới tận tay khách hàng những sản phẩm tốt nhất, chất lượng nhất vì khách hàng xứng đáng được nhận .

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: chúng tôi cung cấp cho bạn thông tin hiện tại và phù hợp nhất. vì thuốc tương tác và có các tác dụngkhác nhau ở mỗi người khác nhau, chúng tôi không thể đảm bảo rằng thông tin này bao gồm tất cả các tương tác có thể sảy ra. Các thông tin về thuốc trên cho mục đích tham khảo, tra cứu và không dành cho tư vấn y tế, chẩn đoán hoặc điều trị ,Khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân thủ theo hướng dẫn của Bác sĩ Chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất cứ hậu quả nào xảy ra do tự ý dùng thuốc dựa theo các thông tin trên

Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh